ราคา 4600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 88.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52272.73 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เบลพาร์ค เรซิเดนท์ (นราธิวาสราชนครินทร์ 24) | Belle Park Residence | เบลพาร์ค เรซิเดนท์ | เบลพาร์ค เรสซิเดนท์

ภัทรีดา ดา
0892351551
2021-05-29 12:26:50.0
เลขที่ประกาศ: 349980
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell!!! Belle Park Residence 2 bed พร้อมเฟอร์ ราคาพิเศษ คอนโด เบลล์ พาร์ค เรสซิเด้นซ์ Belle Park Residence คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัล พระราม 3, เทสโก้ โลตัส พระราม 3, The Up พระราม 3, ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ, รร.เซนต์โยเซฟ คอนแวนต์, รร.กรุงเทพคริสเตียน, รร.อัสสัมชัญ, รพ.กรุงเทพคริสเตียน, รพ.เซนหลุยส์ และ รพ.BNH รายละเอียดห้องชุด Tower 4 พื้นที่ 88 ตร.ม. แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 11 ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ราคาพิเศษเพียง 4,600,000._ บาท ค่าธรรมเนียมในการโอนแบ่งชำระคนละครึ่งระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร 089 235 1551 สิ่งอำนวยความสะดวก โถงต้อนรับ ห้องจดหมาย สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม ลิฟต์โดยสาร ที่จอดรถ ประตูคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม. ตั้งโครงการ นราธิวาสราชนครินทร์ ซอย 24 (สาธุประดิษฐ์ 19) ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
นราธิวาสราชนครินทร์ 24
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
3200.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เบลพาร์ค เรซิเดนท์ (นราธิวาสราชนครินทร์ 24) Belle Park Residence
เบลพาร์ค เรซิเดนท์ (นราธิวาสราชนครินทร์ 24) | Belle Park Residence | เบลพาร์ค เรซิเดนท์ | เบลพาร์ค เรสซิเดนท์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร